Bộ phụ kiện nối xoay góc RAY LED.48/NXG tại Hà Đông
Bộ phụ kiện nối xoay góc RAY LED.48/NXG Rạng Đông TLC tại Hà Đông
📩 Nhận báo giá đèn LED – tư vấn nhanh & giá tận xưởng
👉 Nhắn: Loại đèn + Công suất + Số lượng để nhận báo giá nhanh
Bộ phụ kiện nối xoay góc RAY LED.48/NXG Rạng Đông TLC Tại Hà Đông Hà Nội
Thông số kỹ thuật của Bộ phụ kiện nối xoay góc RAY LED.48/NXG
  • Dải điện áp đầu vào: 180-265 VAC
  • Dòng điện tối đa: 1.26 A
  • Nhiệt độ hoạt động: 40 độ C
  • Nhiệt độ bảo quản: 85 độ C
  • Hệ số công suất: >0.6 pF
  • Điện áp đầu ra: 48 VDC
  • Dòng điện đầu ra tối đa: 4A
  • Công suất tối đa: 200W